An gina injin mu na ƙwararrakinmu don sadar da aikin ko daraja, yana samar da ƙusoshin inganci a ciki. Yawan samar da shi cikin sauri yana tabbatar da babban ƙarfin fitarwa, yana bawa 'yan kasuwa damar biyan buƙatun kasuwa masu tasowa ba tare da yin la'akari da inganci ko lokacin isarwa ba. Daga kamfanonin gine-gine zuwa wuraren aikin katako, injin mu ya dace da kowane kasuwancin da ke buƙatar kusoshi don ayyukansu.
Loader na Magnetic kayan aiki ne na musamman don isar da abubuwa na ƙarfe (kamar kusoshi, screws, da sauransu) zuwa ƙayyadadden wuri, wanda aka fi amfani dashi a masana'anta da layukan taro. Mai zuwa shine cikakken bayanin mai ɗaukar hoto na maganadisu:
Ƙa'idar Aiki
Injin ɗorawa na Magnetic yana tallata da kuma tura abubuwan ƙarfe zuwa wurin da aka keɓance ta hanyar ginanniyar ƙaƙƙarfan maganadisu ko bel mai ɗaukar maganadisu. Ƙa'idar aiki ta ƙunshi matakai masu zuwa:
Adsorption Abu: Abubuwan ƙarfe (misali ƙusoshi) ana rarraba su daidai a ƙarshen shigarwar na'urar ta hanyar girgiza ko wasu hanyoyi.
Canja wurin maganadisu: Ginshikan maganadisu mai ƙarfi ko bel mai ɗaukar maganadisu yana tallata labaran kuma yana motsa su tare da saiti ta hanyar injin ko lantarki.
Rabewa da saukewa: Bayan isa wurin da aka kayyade, abubuwan suna korarsu daga na'urar maganadisu ta hanyar lalata na'urori ko hanyoyin rabuwa na zahiri don ci gaba zuwa mataki na gaba ko sarrafawa.
Na'ura mai jujjuya zaren shine kayan aiki don samar da kusoshi. Akwai nau'ikan injunan murɗa zare iri-iri, waɗanda za su iya biyan buƙatu daban-daban na kasuwa don samar da ƙusa iri-iri. Na'ura mai jujjuya zare abu ne mai sauƙi, mai hankali, inganci kuma yana da sauran kayan aiki makamancin haka ba za a iya maye gurbinsa ba.
Na'ura mai jujjuya zaren shine kayan aiki don samar da kusoshi. Akwai nau'ikan injunan murɗa zare iri-iri, waɗanda za su iya biyan buƙatu daban-daban na kasuwa don samar da ƙusa iri-iri. Na'ura mai jujjuya zare abu ne mai sauƙi, mai hankali, inganci kuma yana da sauran kayan aiki makamancin haka ba za a iya maye gurbinsa ba.
Na'urar goge farce ta waya kuma ana kiranta da injin wanki. Yana cire burbushi da goge farcen da injin kera ƙusa ya sarrafa ta hanyar jujjuyawar jujjuyawa mai saurin gaske, kuma ana amfani da shi don gogewa da goge ƙusoshin da aka gama da su. Na'ura mai goge ƙusa kayan aiki ne na musamman da babu makawa a cikin masana'antar yin ƙusa.
Kusoshi suna da datti tare da wasu mai idan sun sauko daga injin yin ƙusoshi ta atomatik. Har ila yau, yawancin gizagizai na ƙura a cikin kusoshi masu yin tsire-tsire. Don haka muna buƙatar awaya ƙusa polishing machinedon sanya kusoshi na waya gama gari su ƙara haskakawa.
damar tattara waya a kan spooler. An samar da shi tare da jagorar waya a matsayi mai ma'ana.
Injin Zana Waya Rigar
Dace da zana high ƙarfi wayoyi, kamar taya igiyar, PV silicon yankan waya
Wire Drawing inji ana amfani da ko'ina a masana'antu aikace-aikace, yadu amfani a masana'antu inji, hardware sarrafa, Petrochemicals, robobi, bamboo da itace kayayyakin, waya da na USB da sauran masana'antu.
Wire Drawing inji ana amfani da ko'ina a masana'antu aikace-aikace, yadu amfani a masana'antu inji, hardware sarrafa, Petrochemicals, robobi, bamboo da itace kayayyakin, waya da na USB da sauran masana'antu.
Wire Drawing inji ana amfani da ko'ina a masana'antu aikace-aikace, yadu amfani a masana'antu inji, hardware sarrafa, Petrochemicals, robobi, bamboo da itace kayayyakin, waya da na USB da sauran masana'antu.
Bayanin Tsari:Ana zuba kayan aikin a cikin hopper na (tare da bazara) daga firam ɗin kayan, kuma akwai na'urar girgiza a ƙarƙashin hopper. Na'urar jijjiga tana aiki a ko'ina don rarraba kayan aikin a cikin hopper akan bel mai ɗaukar nauyi. Akwai filin maganadisu mai ƙarfi a bayan bel ɗin jigilar kaya, wanda ke tsotse kayan aikin daga gudu tare da jan yanayin zuwa sama. Lokacin da filin maganadisu mai ƙarfi ya kai saman, ana sake yin fa'ida, kuma aikin aikin ya faɗi cikin jirgin sama mai aiki na gaba na tsari.