Siffofin Kayan aiki
Daidaitaccen sashi: Na'urar ta ƙunshi manyan taro guda uku iri ɗaya na birgima shaft da tsarin silinda mai zamewa, wanda ke tabbatar da kwanciyar hankali da amincin injin.
Motsi mai aiki tare: Jikin injin yana goyan bayan silinda iri ɗaya guda uku, kuma kasan silinda yana tallafawa majalissar igiyoyi iri ɗaya guda uku, waɗanda ke cimma daidaiton motsi a ciki da waje, don haka kammala aikin clamping, yankan da sakin tsarin ja da baya.
Ingantacciyar injuna: Injin watsawa da motsin kaya yana ba da damar fitar da zaren birgima guda uku na injin tuƙi don jujjuya alkibla iri ɗaya kuma a cikin gudu ɗaya, yana ba da damar aikin narkar da zaren don kammalawa da inganci kuma tare da haɓaka aikin injin.
m tsarin: Baya ga zaren mirgina shaft taro da na'ura mai aiki da karfin ruwa tsarin, shi ma ya hada da watsa inji, da gear motsi inji, lantarki tsarin da kuma sanyaya tsarin, wanda gina up cikakken machining tsarin da kuma tabbatar da barga aiki na inji da ingancin kayan aikin da aka sarrafa.
Ƙarfafawa: Injin ba zai iya aiwatar da zaren yau da kullun ba kawai, har ma da zaren da ba na yau da kullun ba da sukurori, tare da aiki mai ƙarfi da sassauci.
Matsakaicin mirginawa | 160 KN |
Mirgine diamita | Φ25-Φ80MM |
Matsakaicin farar mirgina | 6MM |
Mirgine dabaran diamita | Φ130-Φ160MM |
Buɗewar dabarar birgima | Φ54MM |
Matsakaicin faɗin dabaran naɗi | 80MM |
Matsakaicin karkatar da hankali | ±5° |
Mirgina ikon | 11KW |
Na'ura mai aiki da karfin ruwa | 2.2KW |
Ƙarfin sanyi | 90W |
Ingancin inji | 1900KGS |
Girma | 1400*1160*1500MM |