Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Na'urar Welding Na Waya

Takaitaccen Bayani:

Gabatarwa:

Kamfaninmu ya shayar da fasahar sarrafa ci gaba na cikin gida bisa la'akari da ziyarar filin zuwa buƙatun masu amfani, taƙaita girman abokin ciniki a cikin amfani da tsoffin na'urori na walda, haɓaka haɓakar ingantaccen amfani da fasahar sarrafa kayan aiki tare, lokacin walda da sub. -control waldi sun hada da PLC dijital shirye-shirye tsarin, waldi za a iya gyara a cikin kayyade kewayon iko daidaici, barga yi wanda shigar panel ga tabawa, da aiki ne mafi hankali, rationalized, kuma yana da matsawa, raba waldi. halaye. Rationalization, kuma yana da matsawa, sub-welding halaye. Babban fa'idar na'urar shine: zai iya bayyana a cikin hanyar sadarwa guda ɗaya tsakanin saƙa da saƙa 30 daban-daban masu girma dabam na ramuka, waya mai laushi don daidaitawa da yanke cikin mazurari ta amfani da injin stepper ta atomatik faɗuwar waya, faɗuwar waya ba al'ada bane, an dakatar da kayan aiki har sai waya ta faɗuwa ta zama al'ada, ja hanyar sadarwa ta amfani da injinan servo don sauƙaƙe grid mai sauƙin daidaitawa, babban daidaiton girman grid, motar servo na iya zama cyclic jan cibiyar sadarwar, ginin na'ura ta atomatik na layin ragamar walda sauri, kawai bukatar mutane 2 za su iya kammala aikin, mai sauƙi da sauƙin koyo. Ana iya mirgina samfurin, saita adadin mita da ake buƙata akan allon taɓawa idan ya fito, kayan aikin zasu tsaya kai tsaye lokacin da ya kai adadin mita, kuma yana iya fitowa daga fim ɗin, kuma fim ɗin zai kasance kai tsaye. yanke da na'urar yankan allo bayan kammala jan raga guda ɗaya, kuma wariyar warp ɗin tana naɗe da kayan ɗan adam.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Hujja

Walda diamita 3-5mm Faɗin walda 2500mm (mai daidaitawa)
Welded Tsawon raga 100m (Mai daidaitawa)
Tazarar warp 150-300mm (Mai daidaitawa) Siffar warp Yi jita-jita a cikin kayan
Tazarar sawu 50-300mm (Mai daidaitawa) Samfurin waya mai saƙa Yanke waya
Ƙarfin wutar lantarki Saukewa: 380V-50HZ Welding wutar lantarki 160KVA×3
Gudun walda 50-100 sau / min Girman aiki 35×5×1.7m
Yawan solder gidajen abinci 17 Nauyin inji ≈ 5.5T

Ƙaddamar da kayan aiki bayan tallace-tallace:

1, da dukan inji garanti lokaci na 12 watanni, kayan aiki hanyoyin da wani ɓangare na rayuwa kiyayewa, garanti ba ya hada da sawa sassa (welding lantarki da sauyawa) da kuma mutum-sanya lalacewa.
2, Abokin ciniki kayan aiki gazawar, mu factory a cikin mai amfani samu kira a cikin 24 hours don ba da wani bayyanannen amsar, a karon farko zuwa abokin ciniki ta factory domin tabbatarwa.
3, Bayan garanti lokaci, mu factory samar da rayuwa bayan-tallace-tallace da sabis goyon bayan, da kuma asali farashin na'urorin haɗi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana