Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Kariya don amfani da na'ura mai shinge shinge

Bayyanar na'ura mai shinge shinge na shinge ya kawo mana sauƙi mai yawa kuma ya ceci lokaci mai yawa da albarkatun ɗan adam.Wadanne matsaloli ya kamata a kula da su wajen samar da na'ura mai shinge shinge?Galibi tambayoyi masu zuwa.

1. Injin shingen shinge na sarkar yana buƙatar ƙwararrun masu aiki don aiki;2. Kula da wasu lamuran aminci yayin aikin.

3. Yi aiki mai kyau a cikin kulawa da kayan aiki.

4. A matsayin sabon nau'i na kayan gini, ana amfani da na'ura mai shinge na shinge don saita matakan ƙarfafawa na ƙarfafawa akan saman sifofin simintin.

Na'urar shingen shingen sarkar inji ce ta atomatik da ake amfani da ita don samar da ragar karfe.Yin amfani da wannan na'ura na iya inganta ingantaccen aiki da rage farashin samarwa.

5. Faɗin aikace-aikacen na'ura mai shinge na shinge a cikin ginin kuma ya ta'allaka ne a cikin gaskiyar cewa ana iya amfani da shi don yin ayyukan gini kamar plastering da turmi a saman bangon.

Zarewar raga ta atomatik, kulle gefuna ta atomatik da jujjuyawar, adana yawan ma'aikata, aikin injiniya gabaɗaya yana da kyau sosai, saman raga yana da santsi, raga shine uniform, ma'aunin walda yana da kyau, shimfidar wuri yana da ma'ana, da matsaloli a ciki. an warware ginin da ke kan wurin da kyau.Haka kuma ana kiransa Semi-atomatik sarkar mahada shinge na'ura da cikakken atomatik sarkar mahada shinge inji a cikin sarkar mahada shinge inji masana'antu.Wannan jerin samfuran injin shingen shinge ne mai sarrafa wutar lantarki tare da ayyuka irin su zaren yanar gizo ta atomatik, kulle gefuna ta atomatik, da datsa gefen atomatik.An yi amfani da shi sosai wajen gina kayan rufin bango na waje (ƙarfafa raga), aikin injiniya mai hana ruwa, jiyya na lalata da raƙuman gini daban-daban da sauran kayan.Wannan jerin samfuran suna ɗaukar samar da atomatik na CNC, suna ɗaukar ikon sarrafa shirye-shiryen PLC, duka injin yana da ingantaccen aiki, aiki mai sauƙi da ingantaccen samarwa.Wannan na'ura na iya kammala kwance kwance, yanke, kulle gefen (waya biyu) da sauran hanyoyin aiki akan na'ura ɗaya.


Lokacin aikawa: Maris-03-2023