Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Gabatarwa da kariya na injin ƙusa

Ƙaƙƙarfan ƙusa ya ƙunshi rukuni na nau'i iri ɗaya da tsarin daidaitawa na adadin kusoshi da masu haɗin kai, masu haɗawa na iya zama waya ta ƙarfe mai ƙarfe, haɗa guda a tsakiyar layin ƙusa a cikin β Angle na 0 ~ 90. digiri.Ana iya saka shi a kan bindigar ƙusa don yin ƙusoshi akai-akai.Yana da fa'idodi na rage aikin hannu da haɓaka yawan aiki.Yana da aikace-aikace masu yawa kuma ya dace da gine-gine, kayan ado, kayan aiki, itace da sauran masana'antu.

Dole ne a yi amfani da reamer na ƙusa ta hanya ɗaya.Nail reamer model sun bambanta bisa ga ƙayyadaddun bayanai.Dangane da tsawon ƙusa, diamita na waya da siffar marufi.

Aikace-aikacen kusoshi na curling yana ko'ina a kowane lungu na rayuwa.Don ƙarin koyo aikace-aikace na curling kusoshi, ya kamata mu kula da wadannan maki:

1. Ya kamata kididdigewa da aiki su canza.Masu farawa sau da yawa suna so su fara duk ɓangaren lissafin lissafin sannan kuma suyi aiki, a gaskiya ma, wannan ra'ayin ba shi da ma'ana kuma ba zai yiwu ba, kawai ƙididdige ƙididdiga da gwaji na iya sa aikace-aikacen ya fi dacewa kuma ya rage yawan aiki, ajiye lokaci.

2. Lissafi ba shine kawai tushen da ba zai iya canzawa ba.A lokaci guda kuma, ya kamata a yi la'akari da buƙatun taro da rarrabawa, sarrafawa da sauran abubuwa don ƙayyade tsari da girman ƙusa na coil.

3. Ya kamata a aiwatar da ka'idoji a aikace.Aiwatar da ma'auni yana dacewa don rage ƙoƙarin ƙira, haɓaka ingancin samfur, rage lokacin sake zagayowar masana'antu, haɓaka musanyawa, rage farashi da haɓaka sadarwa tsakanin ƙasa da duniya.

4, aikace-aikacen ya kamata ya zama sabon abu.Ƙirƙira ita ce noma, don haka a cikin kowane aikace-aikacen, ya kamata mu yi nazarin kowane nau'i na bayanai a hankali, mu yi la'akari da tsare-tsare da yawa don ƙira, fasaha, da dai sauransu, haɓaka al'adar tunani, kuma a hankali a cimma sababbin abubuwa.

5. Haɓaka ikon tsara tsarin ta hanyar aikace-aikace.

6. Haɓaka ikon yin aiki da kansa.

Jumbo coil kusoshi011


Lokacin aikawa: Fabrairu-21-2023